"ชอบถ่ายรูป แต่ชอบสาวๆมากกว่า" ความในใจของแบรนด์โปรดิวเซอร์
"แล้วถ้าเราเอาสองอย่างที่ชอบมาอยู่ด้วยกันล่ะ มันจะชอบสุดๆไปเลยมั้ย"
พอคิดได้อย่างนั้นก็หยิบกล้องLEICAคู่ใจแปลงโฉมเป็นกระต่ายช่างภาพออกตระเวนทําตามความฝัน นี่เป็นจุดเริ่มต้นของ แบรนด์ "FR2" หรือชื่อเต็มๆเพราะๆว่า FXXKING RABBITS
Mr. Ryo Ishikawa คือผู้นําด้านสายสตรีทแฟชั่นของญี่ปุ่นโดยประสบความสําเร็จอย่างสูงกับ แบรนด์ VANQUISH แล้วจึงนําความหลงไหลของตัวเองให้เปลี่ยนเป็นกระแส แฟชั่นเมนสตรีมที่ได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีจากสาวกสตรีททั่วโลก และแน่นอนว่ามีอุปกรณ์ accessories เท่ห์ๆมากมายสําหรับตากล้องสายอาร์ตด้วยเช่นกัน
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0566/7625/3896/files/fr2_3_480x480.jpg?v=1631691315)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0566/7625/3896/files/fr2_2_480x480.jpg?v=1631691344)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0566/7625/3896/files/g-field_fra080_480x480.jpg?v=1631691335)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0566/7625/3896/files/1080000001100-0203-01_480x480.jpg?v=1631691327)